आपला विदर्भ

महाशिवरात्री निमित्य जि.प.अध्यक्ष कंकडालवार यांनी घेतले चपराळा येथील हनुमान मंदिराचे दर्शन

विदर्भक्रांती न्यूजनेटवर्क

*श्री हनुमान मंदिर संस्थेकडून नवनिर्वाचित जिल्हा परिषद अध्यक्ष कांकडलावर याना शाल व श्रीफळ देऊन सत्कार केले. जिल्ह्यातील मंदिरपैकी चपराळा येथील श्री हनुमान मंदिर प्रशांत धाम हे अत्यंत महत्त्वाचे धार्मिक ठिकाण आहे.

येथील कार्तिक स्वामी हे महाराष्ट्र सह तेलंगाणा राज्यात प्रसिद्ध आहे.येथे दर वर्षी शिवरात्रीला मोठी यात्रा भरते,या वर्षीसुध्दा यात्रा भरवत आहेत.या वर्षी चपराळा येथील हनुमान मंदिरात जिल्हा परिषद अध्यक्ष अजयभाऊ कांकडलवार यांनी कुटुंबसह जाऊन शिवरात्री निमित्य चपराळा येथील मंदिरात दर्शन केले आहेत.या वेळी प्रशांत धाम श्री हनुमान मंदिराचे संस्थेकडून नवनिर्वाचित जिल्हा परिषद अध्यक्ष अजयभाऊ कांकडलवार याना शाल व श्रीफळ देऊन सत्कार करण्यात आले.
हे यात्रा तीन दिवस चालणार असून येणाऱ्या भक्तांची गैर सोई होणार नाही यासाठी सगळे सोयीसुविधा केल्याची माहिती मंदिर संस्थेकडून देण्यात आली आहे.
यावेळी जिल्हा परिषद अध्यक्ष यांचे कुटुंबासह जिल्हा परिषद सदस्य रुपाली पंदिलवार,संजय पंदीलवार,प्रशांत गोडशेलवार,राकेश सडमेक आणि श्री हनुमान मंदिर संस्थेचे अध्यक्ष आणि पदाधिकारी व सदस्य उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *