आपला विदर्भ

ग्रा.पं. मध्ये प्रशासकाची नेमणूक न करता सरपंचांना मुदतवाढ द्या… जि.प.अध्यक्ष अजयभाऊ कंकडालवार यांची मागणी

विदर्भक्रांती न्यूजनेटवर्क …गडचिरोली …

कोविड -19 मुळे राज्य निवडणूक आयोगाने जिल्हयातील ग्राम पंचायतची निवडणूक पुढे ढकलले. सरपंचाचे मुदत संपलेल्या ग्राम पंचायतीवर सरकारने प्रशासकांचा ही नेमणूक केलं.जिल्हयातील काही ग्राम पंचायत मध्ये एका प्रशासकाकडे दोन ते तीन ग्रामपंचायत चे प्रभार दिल्याने याचे विकासकामांवर विपरीत परिणाम होत असल्याने जुन्याच सरपंचांना मुदतवाढ देण्याची मागणी गडचिरोली जिल्हा परिषदेचे अध्यक्ष अजयभाऊ कांकडालवार यांनी शिष्टमंडळासोबत गडचिरोलीचे जिल्हाधिकारी दीपक सिंगला यांना भेटून निवेदनाद्वारे केली आहे. यावेळी आविस सरसेनापती नंदुभाऊ नारोटे, जिल्हा परिषदेचे उपाध्यक्ष मनोहर पाटील, साई मंदा आदी उपस्तीत होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *