Gamesअहेरी तालुका

कोडसापल्ली येथील टेनिस बॉल क्रिकेट सामन्याचे माजी आमदार दिपक दादा आत्राम यांच्या हस्ते उदघाटन

विदर्भक्रांती न्यूजनेटवर्क

अहेरी*....तालुक्यातील कोडसापल्ली येथे देचलीपेठा उप पोलीस स्टेशन यांच्या मदतीने युवा क्रिकेट क्लब कडून आयोजित टेनिस बॉल क्रिकेट सामन्याचे उदघाटन आदिवासी विद्यार्थी संघाचे विभागीय अध्यक्ष व माजी आमदार दिपक दादा आत्राम यांच्या हस्ते नुकताच पार पडला.

या कार्यक्रमाला अध्यक्ष म्हणून माजी जिल्हा परिषद अध्यक्ष अजयभाऊ कंकडालवार उपस्थित होते,तर प्रमुख पाहुणे म्हणून पाटील साहेब प्रभारी अधिकारी उप पोलीस स्टेशन देचली पेठा,श्री नोबेल साहेब उप पोलीस स्टेशन देचली पेठा,सुरेखा आलाम माजी सभापती, शांताबाई सिडाम सरपंच पेठा, वंदनाताई पुजारी उपसरपंच, नितेश मुलकरी उपसरपंच,वकील हनुमंतू आकुदारी,सत्यम वेलादी माजी सरपंच, विलास नेरला, किशोर मडावी,सुनील सडमेक,सुरेश पेंदाम, विजय वेलादी,बशीर भाई चिंना तलांडे,हनुमंत सडमेक माजी सरपंच कोंजेड, वंजा मडावी,आविस सल्लागार सत्यम नीलम,भीमराव मडावी,निलेश मंटाकुर, संजय येमसलवार, आनंद जियाला, चंद्राजी मुलकरी,डॉ नैताम, जुलेख शेख,विनोद कावेरी,कार्तिक तोगम उपस्थित होते. यावेळी माजी आमदार दिपक दादा आत्राम व माजी जि.प.अध्यक्ष अजयभाऊ कंकडालवार यांनी उपस्थित खेळाडू व नागरिकांना मोलाचे मार्गदर्शन केले. या क्रिकेट सामन्यासाठी प्रथम पुरस्कार माजी आमदार दिपक दादा आत्राम यांच्याकडून तर द्वितीय पुरस्कार माजी जि.प.अध्यक्ष अजयभाऊ कंकडालवार यांच्याकडून तर तृतीय पुरस्कार आविसचे कार्यकर्ते सतीश नीलम व कार्तिक तोगम यांच्याकडून ठेवण्यात आले. टेनिस बॉल क्रिकेट सामन्याच्या उदघाटनीय सोहळ्याचे यशस्वीतेसाठी आनंद जियाला,महेश नीलम,रवींद्र मुल करी, कृष्णा नीलम, रामदास बस फुल, नितेश मलकरी, आकाश नीलम, प्रमोद पुजारी, सतीश नीलम ,सुरेश मुलकरी, गणेश पुजारी, बापू नीलम तसेच मंडळाचे पदाधिकाऱ्यांनी अथक परिश्रम घेतले .या उद्घाटन सोहळ्याला परिसरातील नागरिक ,आविस चे पदाधिकारी व कार्यकर्ते मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
Close