मूलचेरा तालुकासामाजिक

गोमणी येथील शील कुटुंबाला माजी आमदार दिपक दादा आत्राम यांच्याकडून आर्थिक मदत

विदर्भक्रांती न्यूजनेटवर्क

मूलचेरा:तालुक्यातील मौजा - गोमणी येथिल सुक्रंजन शील मागील एक वर्षांपासून दुर्धर आजाराने ग्रस्त असून त्यांचे उपचार सुरु आहे. घरची परिस्थिती अत्यंत हलाकीची असून उपचार घेण्यास अडचण होत आहे.ही बाब भारत राष्ट्र समितीचे नेते,माजी आमदार तथा आवीस विभागीय अध्यक्ष दिपकदादा आत्राम आज मूलचेरा तालुक्यातील दौऱ्यावर असतांना आविस च्या पदाधिकाऱ्यांनी लक्षात आणून दिल्यावर दिपकदादा आत्राम यांनी शील कुटुंबाची भेट घेऊन आजाराची माहिती घेऊन विचारपूस केली व आर्थिक मदत केले.यावेळी त्यांची पत्नी मोना शील,आंबटपल्ली सरपंच उमेश कडते,वेलगुर उपसरपंच उमेश मोहूर्ले,गोमणी ग्रा.प. सदस्य शुभम शेंडे,विनोद कावेरी,प्रवीण रेषे,अजय विरमालवार सह आविस पदाधिकारी उपस्थित होते.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
Close