एटापल्ली तालुकाराजकिय

एटापल्ली येथे सिपीआय पक्षाचे जनसंपर्क कार्यालयाचे उदघाटन संपन्न

विदर्भक्रांती न्यूजनेटवर्क
एटापल्ली, [दि.१५ ऑगस्ट २०२३] – एटापल्ली येथील कम्युनिस्ट पार्टी ऑफ इंडिया (सीपीआय) चे नवीन जनसंपर्क कार्यालयाच्या उद्घाटनासह एक महत्त्वपूर्ण टप्पा गाठला. कॉम्रेड शरीफ शेख यांच्या नेतृत्वाखाली पक्षाच्या मान्यवर सदस्यांच्या उपस्थितीने हा कार्यक्रम रंगला,
उदघाटन समारंभ हा एक महत्त्वाचा प्रसंग होता, ज्यामध्ये पक्षाचे नेते, कार्यकर्ते आणि हितचिंतकांचा वैविध्यपूर्ण मेळावा उपस्थित होता. कॉम्रेड सचिन मोतकुरवार व , सहकारी कॉम्रेड्ससह, जनसंपर्क कार्यालयाद्वारे पारदर्शकता, संवाद आणि लोकांपर्यंत पोहोचण्यासाठी त्यांची दृष्टी व्यक्त केली.
आपल्या भाषणात, कॉम्रेड सचिन मोतकुरवार यांनी पक्षाच्या विचारधारा, उद्दिष्टे आणि पुढाकार जनतेपर्यंत पोहोचवण्यासाठी प्रभावी संवादाच्या महत्त्वावर भर दिला. सामाजिक न्याय, समानता आणि प्रगतीसाठी सीपीआयच्या वचनबद्धतेची सखोल समज वाढवून पक्ष आणि लोकांमधील अंतर कमी करण्यासाठी जनसंपर्क कार्यालयाची भूमिका त्यांनी अधोरेखित केली.
नव्याने उद्घाटन झालेले जनसंपर्क कार्यालय माहिती प्रसार, सार्वजनिक सहभाग आणि समुदायाशी संवाद साधण्यासाठी केंद्र म्हणून काम करेल. हे प्रेस रीलिझ, मीडिया संवाद आणि सामुदायिक कार्यक्रमांद्वारे संवादाचे खुले माध्यम सुलभ करेल, पक्ष आणि एटापल्लीच्या नागरिकांमध्ये द्विपक्षीय संवाद सक्षम करेल.
या कार्यक्रमात कॉम्रेड शरीफ शेख यांचा प्रतिकात्मक रिबन कापण्याचा समारंभ, इतर मान्यवर कॉम्रेड्ससह जनसंपर्क कार्यालयाचे अधिकृत उद्घाटन झाले. या प्रसंगी कॉम्रेड सूरज जककुलवार,कॉम्रेड प्रशांत तेलकूंटलवार ,कॉम्रेड जगन्नाथ दास ,कॉम्रेड सलीम शेख,सुमित नाडमवार ,कॉम्रेड सुमित खन्ना ,कॉम्रेड विशाल पूजजलवार,कॉम्रेड अमित नाडमवार,कॉम्रेड शुभम वनामवार
,व्यापारी संघटनेचे अध्यक्ष श्री महेश पूललूरवार व अनेक कॉम्रेड उपस्थित होते . उपस्थितांना सुविधांचा फेरफटका मारण्याची आणि पक्षाच्या प्रतिनिधींसोबत भविष्यातील उपक्रम आणि कार्यक्रमांबद्दल फलदायी चर्चा करण्याची संधी मिळाली ज्याचे कार्यालयाचे उद्दिष्ट आहे.
जनसंपर्क कार्यालयाचे उद्घाटन हे CPI एटापल्लीच्या लोकशाही मूल्यांसाठी, पारदर्शकतेसाठी आणि जनतेशी अर्थपूर्ण संभाषणांमध्ये गुंतलेल्या अटूट बांधिलकीचा पुरावा आहे. पक्ष आणि तो सेवा देत असलेल्या समाजातील संबंध मजबूत करण्यासाठी या कार्यालयाची कोनशिला म्हणून पक्षाची कल्पना आहे.

अधिक माहितीसाठी, चौकशीसाठी किंवा मीडिया विनंत्यांसाठी, कृपया संपर्क साधा-

ता.सचिव भाकपा
कॉ. सचिन मोतकुरवार-९४२३६६०३६४

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: Content is protected !!
Close
Close